Dinh Dưỡng Và Điều Trị

    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
      Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
      Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
      Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
      Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
      Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
      Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
    • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ
  • Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ

    Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland Hộp 500 viên của Mỹ

    Reviews (16,641)
    Thuốc giảm đau Acetaminophen Extra Strength 500mg hộp 500 viên nhập khẩu chính hãng từ Mỹ Điều trị tức thời các triệu chứng đau răng, đau đầu, đau lưng, đau nhức cơ, đau bụng kinh ở phụ nữ. Trị cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng.
    700,000,250,000VND/Hộp 64% Đặt hàng
    Mua hàng online tiết kiệm 0 VND

Thuốc Giảm Đau Extra Strength Acetaminophen

Hỗ trợ bạn lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc

Thuốc giảm đau Acetaminophen của Mỹ giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần thoải mái, giúp xóa tan mọi cơn đau, giảm đau nhức cơ, trị đau lưng, đau răng, đau đầu, giúp giảm sốt nhanh chóng, trị cảm cúm, cảm lạnh, cho mọi người sức khỏe tốt và tinh thần thoải mái để làm việc.

Những cơn đau đầu, đau răng, bị sưng nhức,... luôn làm bạn khó chịu, mệt mỏi, từ đó ảnh hưởng nghiêm trọng đến cuộc sống và công việc của mọi người. Nếu không được can thiệt sớm cơn đau sẽ kéo dài gây nên tình trạng nguy hiểm rất lớn cho sức khỏe.  Viên uống Acetaminophen giúp hỗ trợ giảm nhanh các cơn đau nhức ở cơ, giảm sốt nhanh, hỗ trợ điều trị chứng mất ngủ, khó ngủ cho mọi người.

Thuốc giảm đau Acetaminophen giúp hạ sốt điều trị tức thời các cơn đau

Xuất xứ: Mỹ 

Quy cách: 500 viên


- Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg 500 viên của Mỹ sẽ xóa tan những cơn đau nhức của bạn, giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày.

Thành phần thuốc giảm đau Acetaminophen 500mg:

Acetaminophen 500 mg, Carnauba Wax, Croscarmellose Natri, hypromellose, Polyethylene Glycol, Povidone, Sodium metabisulfite, Sodium starch glycolate, tinh bột, Stearic Acid

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland hỗ trợ giảm đau, stress

Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Extra Strength Acetaminophen Kirkland hỗ trợ giảm đau, stress

Công dụng thuốc giảm đau hạ sốt Extra Strength Acetaminophen 500mg:

- Điều trị tức thời các triệu chứng đau răng, đau đầu, đau lưng, đau nhức cơ, chuột rút.

- Điều trị cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng.

- Giảm đau bụng khi hành kinh ở phụ nữ.

Cách sử dụng thuốc uống giảm đau Acetaminophen 500mg:

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: dùng 1-2 viên mỗi 6 giờ khi cần thiết, không nên dùng quá 6 viên trong 24h.

Tránh xa tầm tay trẻ em.

Thuốc Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg giảm đau bụng kinh ở phụ nữ

Thuốc Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg giảm đau bụng kinh ở phụ nữ

Lưu ý:

- Thuốc uống giảm đau hạ sốt Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg không chứa aspirin và không gây kích ứng dạ dày.

- Có thể được sử dụng bởi hầu hết các người có loét dạ dày, khi được dùng như hướng dẫn cho các điều kiện được đề nghị.

Chống chỉ định:

- Không dùng chung với bất kỳ sản phẩm nào khác có chứa acetaminophen.

- Ngưng sử dụng và hỏi bác sĩ ngay nếu có các triệu chứng: đỏ hoặc sưng, sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày, đau nặng hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.

- Những người đang mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng.

- Nếu bạn tiêu thụ 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày, hãy hỏi bác sĩ nếu bạn dùng acetaminophen hoặc thuốc giảm đau khác/ hạ sốt. Thuốc giảm đau Acetaminophen có thể gây tổn thương gan.


KHÁCH HÀNG LƯU Ý:

Tất cả sản phẩm giới thiệu trên website không phải là thuốc

Không có chức năng thay thế cho thuốc chữa bệnh.


Collagen Beauty  là đơn vị uy tín, chuyên phân phối nhiều sản phẩm đúng chất lượng cam kết:

- Hàng chính hãng 100%.

- Hoàn tiền 100% nếu khách hàng phát hiện hàng nhái hàng giả

- Có tem chống hàng giả.

- Có nhân viên tư vấn miễn phí 24/24h.

Giảm Cân Power Slim | Rich Slim |Thuốc giảm cân | Thực phẩm chức năng | Mỹ Phẩm Làm Đẹp

Sản phẩm khác

Total: 52
Top